| การรับประกัน | 12 เดือนฟรี |
|---|---|
| อุณหภูมิ• ความหนาของ PCB | 0.5-3.0 มิลลิเมตร |
| พื้นที่ตัด | 450*350มม |
| กว้างของบิตของรูเตอร์ | 0.8 ~ 2.0 มิลลิเมตร |
| การเปลี่ยนแปลงบิต | คู่มือ |
| ความเร็วของมอเตอร์แกนหมุน | 50000r / ม |
|---|---|
| วิธีการโหลดและยกเลิกการโหลด | คู่มือ |
| มติ | ± 0.01mm |
| การประกัน | 1 ปี |
| พื้นที่ทำงาน | 680 มม. * 360 มม. * 50 มม |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ประเภทใบมีด | 2 ใบมีดวงกลม |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW |
| เครื่องอัดอากาศ | 5-7 กก |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | 20±2 องศาเซลเซียส |
| อายุการใช้งาน | 6-12 เดือน |
| ขนาด PCB มากที่สุด | 330มม |
| โหมด | อัตโนมัติ |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 0.4-6mm |
| ขนาด PCB | 350 * 350 มม. (สูงสุด) |
| แกนหมุน | KAVO |
| ขนาด | 1000*1200*1533mm |
| MOQ | 1 ชุด |
|---|---|
| ระบบ | ใช้มือ |
| ความยาวตัด | 460 / 700 มม |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | Laser PCB Depanelizer/ เครื่องแยกชิ้นส่วนด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| พลัง | Ac220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระบบปฏิบัติการ | หน้าต่าง7 |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ความกว้างของการตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| LCD | มีความจุในการนับย่อย |
| ความยาวตัด | 460 มม. |
| วิธีการจัดส่ง | EXW / FOB |
| ความกว้างของการตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| LCD | มีความจุในการนับย่อย |
| ความยาวตัด | 460 มม. |
| วิธีการจัดส่ง | EXW / FOB |