| วิธีเจาะ | โบดเจาะด้วยเจาะ die |
|---|---|
| วัสดุของเจาะ die | เหล็กความเร็วสูง |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ของเครื่อง | 95*85*195ซม |
| เพิ่มน้ําหนัก | 700 กก |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูงนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW (ผลิตตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูงนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW (ผลิตตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| Operating System | Windows7 |
|---|---|
| Human-Computer Operation and Data Storage | Industrial computer |
| Laser | 10-17W |
| Material | Stainless Steel |
| Processed Product Size | 330*330mm/330*670 |
| ความยาวใบมีด | 330มม |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ใบมีดเคลื่อนที่ | ดันมือ |
| ความแม่นยำในการตัด | ±0.5มม |
| ประเภทการตัด | V Groove |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 460/700/1000/1500 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | คู่มือ |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| ขนาด (มม.) | 400*780*480 |
| เครื่องประดับ | LT เบลดส์ |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ±0.03มม |
| มุมใบมีด | ตัด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางใบมีด | 125มม |
| ประเภทแผ่น | V Groove |
| เครื่องประดับ | LT เบลดส์ |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ±0.03มม |
| มุมใบมีด | ตัด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางใบมีด | 125มม |
| ประเภทแผ่น | V Groove |