| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCCB |
| ความหนา | 0.6-3.5มม |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| ชื่อ | รูเตอร์บอร์ดวงจร |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูงนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | เครื่อง Depaneling PCB |
|---|---|
| ความยาวตัด | 330มม |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| MOQ | 1 ชุด |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| MOQ | 1 ชุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 460 มม. |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| ชื่อ | การแยกแผง PCB แบบแมนนวล |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะ PCB |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ไม่จําเป็น |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูงนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW (ผลิตตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูงนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW (ผลิตตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูงนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW (ผลิตตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูงนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW (ผลิตตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ขนาด PCB สูงสุด | 600*460mm |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 230 VAC, 50-60 Hz, 3 kVA |
| ความยาวคลื่นเลเซอร์ | 355nm |
| คุณภาพ | อันดับสูง |
| การรับประกัน | ฟรี 1 ปี |