| ความกว้างตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูง |
| จอแอลซีดี | มีความจุตัวนับชิ้นส่วน |
| ความยาวตัด | 460 มม |
| วิธีการจัดส่ง | EXW / FOB |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 330มม |
| MOQ | 1 ชุด |
| ระบบ | ดันมือ |
| ความเร็วตัด | คู่มือ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ PCB | FR4, MCPCB |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.01mm |
| พื้นที่ทำงาน | 320 * 320 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
| แกนหมุน | ดาวรุ่ง |
| รุ่น | CWV-1M |
|---|---|
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | คู่มือ |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| น้ําหนัก (kg) | 55 |
| นาที. คำสั่ง | 1 |
| ชื่อสินค้า | PCB Depanelizer |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| สภาพ | ใหม่ |
| PCB ขนาดสูงสุด | 650 * 450 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| วัสดุ PCB | FPC,FR4 |
|---|---|
| ขนาด PCB | 350 * 350 มม. (สูงสุด) |
| แกนหมุน | KAVO |
| ขนาด | 1000*1200*1533mm |
| น้ำหนัก | 1900kgs |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.4-6mm |
| วัสดุ PCB | FPC, FR4 |
| ขนาด PCB | 350 * 350mm (สูงสุด) |
| น้ำหนัก | 1900kgs |
| น้ำหนักเครื่อง | 650Kgs |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.6-3.0mm |
| อำนาจ | 220 / 110V |
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| แกนหมุน | KAVO |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 220V ± 10% 50Hz |
|---|---|
| แกนหมุน | KAVO |
| เพาเวอร์ (W) | 4.2kw |
| ความเร็วในการกำหนดเส้นทาง | 2 วินาทีต่อจุด |
| ขนาด PCB | 450 * 450 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 0.4-6มม |
| วัสดุ PCB | เอฟพีซี, FR4 |
| ขนาด PCB | 350 * 350 มม. (สูงสุด) |
| แกนหมุน | คาโว |