| ความแม่นยำในการตัด | ± 0.1mm |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวางแนวใหม่: | ± 0.01mm |
| X、Y、Z วิธีการกระตุ้น | เซอร์โวมอเตอร์กระแสสลับ |
| ขนาดของตะกอนบน | 500×500×1000mm |
| วิธีการเก็บฝุ่น : | เก็บฝุ่นด้านล่าง |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| เวลานำ | 1 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| ความหนา | -3.5 มิลลิเมตร |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB มือ |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 460/700/1000/1500 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | คู่มือ |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| ขนาด (มม.) | 400*780*480 |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
|---|---|
| MOQ | 1 ชุด |
| ขนาด PCB | 320*320mm ((มาตรฐาน) |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.01มม |
| ระบบปฏิบัติการ | ชนะ 7 |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 460/700/1000/1500 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | คู่มือ |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| ขนาด (มม.) | 400*780*480 |
| ขนาด PCB | 450*350 ((ขนาดไหนก็ได้) |
|---|---|
| แกนหมุน | คาโว |
| พลัง | 220/110V |
| เครื่องดูดฝุ่น | 3.5KW |
| โต๊ะทำงาน | 2 |
| วิธีการจัดส่งสินค้า | FOB / EXW |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูง |
| ใช้ | ตัด Fr4, PCBA, กระดานสารส้มนำ ฯลฯ |
| ระบบ | ประเภทอัตโนมัติ |
| การรับประกัน | 12 เดือนฟรี |
|---|---|
| อุณหภูมิ• ความหนาของ PCB | 0.5-3.0 มิลลิเมตร |
| พื้นที่ตัด | 450*350มม |
| กว้างของบิตของรูเตอร์ | 0.8 ~ 2.0 มิลลิเมตร |
| การเปลี่ยนแปลงบิต | คู่มือ |
| Input voltage | 110/220 v |
|---|---|
| Routing speed | 200-480°C |
| Frequency | 50-60 HZ |
| Melting Capacity | 2.2 kg |
| Rated Power | 300W |
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V± 10% 50Hz |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5mm |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.01mm |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด PCB สูงสุด | 650 * 500 มม. (กำหนดเอง) |