| ชื่อ | ระบบ PCB Depanelizer |
|---|---|
| ความเร็วตัด XY | 0~100 มม./วินาที |
| ความแม่นยำในการวางแนวใหม่ | ±0.01มม |
| วิธีการสั่งงาน XYZ AB | เซอร์โวมอเตอร์ AC |
| ความสูงของสายพานลำเลียง | 900 ±50มม |
| น้ำหนักเครื่อง | 650Kgs |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.5-3.5MM |
| ความเร็วแกน | 60000rpm |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220Vac |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด PCB | 320*320mm ((มาตรฐาน) |
| แกนหมุน | KAVO หรือดาวเช้า |
| คําอธิบาย | PCB Depaneling เราเตอร์ |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ชื่อ | เครื่องกํากับ PCB |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 3.0มม |
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| ชื่อ | เครื่องกํากับ PCB |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 3.0มม |
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| ชื่อ | เครื่องกํากับ PCB |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 3.0มม |
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| ชื่อ | เครื่องกํากับ PCB |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 3.0มม |
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| ชื่อ | เครื่องกํากับ PCB |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 3.0มม |
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| ชื่อ | เลเซอร์แยก PCB / FPC |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| อำนาจ | AC220V |
| การประกัน | 1 ปี |