| MOQ | 1 ชุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 460 มม. |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| ชื่อ | การแยกแผง PCB แบบแมนนวล |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ชื่อสินค้า | เครื่องแยก PCB / FPC เลเซอร์ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ชางเวย์ |
| ความหนา | ≤ 1.2 มม. |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, paypal, บัตรเครดิต |
| เวลาเดลิเวอรี่ | ภายใน 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| วิธีการจัดส่ง | FOB/EXW/CIF |
| MOQ | 1 ชุด |
| ความดันทางเข้า | 110/220 โวลต์ |
|---|---|
| ความเร็วของเส้นทาง | 200-480°ซ |
| ความถี่ | 50-60 เฮิรตซ์ |
| ความสามารถในการหลอมเหลว | 2.2 กก |
| พลังงานระดับ | 300W |
| วัสดุ PCB | FPC, FR4 |
|---|---|
| ขนาด PCB | 350 * 350mm (สูงสุด) |
| แกนหมุน | KAVO |
| ขนาด | 1000 * 1200 * 1533mm |
| ความเร็วตัด | 1-200mm / s |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาที่ถอดออก | 0.6-3.5มม |
| ความยาวของการถอดแผ่น | 460 มิลลิเมตร (ตามต้องการ) |
| ใบมีด | ใบเลื่อยเส้นและกลม |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| รุ่น | CWVC-1 |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 330 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 0~400 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 1.0~3.5 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| รับประกัน | หนึ่งปี |
| ความยาวสูงสุด | 330มม |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW |
| ขนาด | 620X 270X 320 มิลลิเมตร |