| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| เลเซอร์ | 10-17ว |
| โวลเตชั่น | 110V/220V |
| ขนาดเครื่อง | 1480มม.*1360มม.*1412มม |
| น้ำหนักเครื่อง | 1500กก |
| วิธีการตัด | เจาะ PCB ด้วยแม่พิมพ์เจาะ |
|---|---|
| วัสดุสำหรับเจาะแม่พิมพ์ | เหล็กไฮสปีด |
| การใช้งาน | FPC , PCB , FFC LED กระดานสารส้ม |
| มีส่วนช่วย | 10 T (ทำตามผลิตภัณฑ์ของลูกค้า) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องกํากับ PCB |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 3.0มม |
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ประเภทใบมีด | 2 ใบมีดวงกลม |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| เวลานำ | 1 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| ความหนา | -3.5 มิลลิเมตร |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| ความยาวตัด | 330มม |
| MOQ | 1 ชุด |
| ระบบ | ดันมือ |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กกล้าความเร็วสูง |
|---|---|
| ความยาวตัด | 460 มม. |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่งสินค้า | ไม่จำเป็น |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |