| ชื่อ | เครื่องกํากับ PCB |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 3.0มม |
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| ประเภทใบมีด | เชิงเส้น |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-3.5mm |
| ชื่อ | เครื่องร้องเพลง PCB |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เครื่องดูดฝุ่น | ใช่ |
| การตรวจสอบเส้นทางบิต | ใช่ |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| น้ําหนัก | 650กก |
| ชื่อ | เครื่องกํากับ PCB |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 3.0มม |
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| ชื่อ | เครื่องกํากับ PCB |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 3.0มม |
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| ชื่อ | ตัวแยกเลเซอร์ PCB |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องตัดเลเซอร์ PCB |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| อำนาจ | AC220V |
| เลเซอร์ | 355nm |
| Pcb | FR1, FR4, CEM |
|---|---|
| ความหนา | 0.5-3.5MM |
| อำนาจ | 220V, 4.2KW |
| น้ำหนักเครื่อง | 600kgs |
| แกนหมุน | KAVO |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 0.4-6mm |
| วัสดุ PCB | FPC, FR4 |
| ขนาด PCB | 350 * 350 มม. (สูงสุด) |
| ขนาด | 1000*1200*1533mm |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5มม |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| ใบมีด | ใบเลื่อยเส้นและกลม |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |