| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รุ่น | CWV-1M |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 460/700/1000/1500 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | คู่มือ |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| ขนาด (มม.) | 400*780*480 |
| รุ่น | CWVC-1 |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 330 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 0~400 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 1.0~3.5 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| รุ่น | CWV-1A460 |
|---|---|
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 100/200/300/500 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| พลังงาน | 110/220 โวลต์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ความสูงของส่วนประกอบ | 70มม |
| ความอดทนในการตัด | ±0.1มม |
| ใบมีดตะขอ | เครื่องตัดตะขอ |
| รุ่น | CWV-1M |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 460/700/1000/1500 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | คู่มือ |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| ขนาด (มม.) | 400*780*480 |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ประเภท | เครื่องตัดเลเซอร์ |
|---|---|
| กำลังแสงเลเซอร์ | 10W |
| สี | สีขาว |
| การประกัน | 1 ปี |
| ความได้เปรียบ | มีการติดตั้งและการฝึกอบรมในต่างประเทศ |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | กล่องไม้อัด |
| รายละเอียดการส่ง | ภายใน 3 วันหลังจากยืนยันการชำระเงิน |
| การรับประกัน | ฟรี 1 ปี |
| ความสามารถในการจําหน่าย | 80 ชุด/เดือน |
| ความหนา PCB | 0.4-6mm |
|---|---|
| วัสดุ PCB | FPC, FR4 |
| ขนาด PCB | 350 * 350mm (สูงสุด) |
| ขนาด | 1000 * 1200 * 1533mm |
| น้ำหนัก | 1900kgs |