| ความยาวใบมีด | 330มม |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ใบมีดเคลื่อนที่ | ดันมือ |
| ความแม่นยำในการตัด | ±0.5มม |
| ประเภทการตัด | V Groove |
| ชื่อสินค้า | PCB Depanelizer |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| สภาพ | ใหม่ |
| PCB ขนาดสูงสุด | 650 * 450 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.4-6mm |
| แกนหมุน | KAVO |
| ขนาด | 1000 * 1200 * 1533mm |
| น้ำหนัก | 1900kgs |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาที่ถอดออก | 0.6-3.5มม |
| ความยาวของการถอดแผ่น | 460 มิลลิเมตร (ตามต้องการ) |
| ใบมีด | ใบเลื่อยเส้นและกลม |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
|---|---|
| ขนาด (มม.) | 400*780*480 |
| น้ําหนัก (kg) | 55 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | คู่มือ |
| การรับประกัน (ปี) | 1 |
| สูงสุด pcb | 600 * 450 มม |
|---|---|
| ขนาดภายนอก | 1480 มม. * 1360 มม. * 1412 มม |
| น้ำหนัก | 1500kgs |
| แหล่งเลเซอร์ | Optowave |
| ชื่อ | เลเซอร์แยก PCB |
| เลเซอร์ความยาวคลื่น | 355nm |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ±2μm |
| ความแม่นยำการทำซ้ำ | ±1μm |
| ความเร็วในการสแกนด้วยเลเซอร์ | 2500mm / s (สูงสุด) |
| อำนาจ | 220v 380v |
| รุ่น | SMTfly-1M |
|---|---|
| น้ําหนัก (kg) | 55 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | คู่มือ |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| ขนาด (มม.) | 400*780*480 |