| แกนหมุน | 50000rpm / นาที |
|---|---|
| สกรู | การนำเข้าสกรูบอลกราวด์ที่แม่นยำของ TBI |
| ขนาด PCB (สูงสุด) | 322 มม. * 322 มม |
| PCB หนา (สูงสุด) | 5mm |
| เลนส์ | Computar EX2C |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |
| ความหนาของ PCB | 0.5-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |
| ความหนาของ PCB | 0.5-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |
| ความหนาของ PCB | 0.5-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | แกน KAVO |
| พลัง | 220V |
| ความหนาของ PCB | 0.5-3.5มม |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600KGS |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | ดาวรุ่ง |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.1มม |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600KGS |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | ดาวรุ่ง |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.1มม |
| เลเซอร์ความยาวคลื่น | 355nm |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ±2μm |
| ความแม่นยำการทำซ้ำ | ±1μm |
| ความเร็วในการสแกนด้วยเลเซอร์ | 2500mm / s (สูงสุด) |
| อำนาจ | 220v 380v |
| ขนาด (กว้าง * ลึก * สูง) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 550กก |
| ความสูงชดเชย | 60~110มม |
| การทำซ้ำตำแหน่ง | 0.001มม |
| พื้นที่ทำงานแกน (สูงสุด) | 680มม.*360มม.*50มม |
| ประเภท | การกำหนดเส้นทาง |
|---|---|
| แกนหมุน | คาโว |
| น้ำหนักเครื่อง | 600KGS |
| ขนาด PCB | 450*350มม |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |