| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ําหนัก | 650กก |
|---|---|
| ขนาด PCB สูงสุด | 450*350มม |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| แบรนด์สปินเดิล | คาโว |
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| ชื่อ | เราเตอร์ pcb อัตโนมัติ |
|---|---|
| ลักษณะ | ประสิทธิภาพสูงด้วยแพลตฟอร์มการทำงานแบบคู่ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| บริการ | จัดหาบริการข้ามทะเล |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| เลนส์ | Computar EX2C |
|---|---|
| สกรู | การนำเข้าสกรูบอลกราวด์ที่แม่นยำของ TBI |
| ขนาด PCB (สูงสุด) | 322 มม. * 322 มม |
| PCB หนา (สูงสุด) | 5mm |
| แกนหมุน | 50000rpm / นาที |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| กำลังโหลด / ยกเลิกการโหลด PCB | คู่มือ |
| ขนาด PCB (สูงสุด) | 322mm*322mm |
| ความหนา PCB (สูงสุด) | 5 มม |
| แกนหมุน | 50000rpm/นาที |
| ชดเชยความสูง | 60 ~ 110 มม |
|---|---|
| ขนาด PCB (สูงสุด) | 322 มม. * 322 มม |
| อินเทอร์เฟซเครื่อง | AOC LCD17 ", เมาส์ Logitech |
| PCB หนา (สูงสุด) | 5mm |
| แกนหมุน | 50000rpm / นาที |