| Place of Origin | China |
|---|---|
| Weight | 600kgs |
| PCB thickness | 0.3-3.5mm |
| Spindle | KAVO |
| Cutting precision | 0.1mm |
| ความเร็วการกำหนดเส้นทางสูงสุด | 100 มม. / วินาที |
|---|---|
| การตรึงที่เข้มงวด | ปลอกมืออเนกประสงค์และฟิกซ์เจอร์ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
| ความเร็วสูงสุด | 60000rpm/นาที |
| ความหนาของแผง | 3 มม |
| ช่วงเส้นทาง | 320มม.*320มม |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600KGS |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | ดาวรุ่ง |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.1มม |
| พื้นที่ทำงานมาตรฐาน | 320 * 320mm |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.5-3.5MM |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| ความถี่ | 50-60Hz |
| โต๊ะ | 2 |
| ขนาด (กว้าง * ลึก * สูง) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 550กก |
| ความสูงชดเชย | 60~110มม |
| การทำซ้ำตำแหน่ง | 0.001มม |
| พื้นที่ทำงานแกน (สูงสุด) | 680มม.*360มม.*50มม |
| ขนาด (กว้าง * ลึก * สูง) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 550กก |
| ความสูงชดเชย | 60~110มม |
| การทำซ้ำตำแหน่ง | 0.001มม |
| พื้นที่ทำงานแกน (สูงสุด) | 680มม.*360มม.*50มม |
| วัสดุ | หินอ่อน |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว | สี ESD |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
| น้ำหนักเครื่อง | 1500kgs |
| การประกัน | 1 ปี |
| ขนาด PCB สูงสุด | 460 * 460 มม. (มาตรฐาน) |
|---|---|
| เลเซอร์ | เลเซอร์โซลิดสเตทยูวี |
| เลเซอร์ยี่ห้อ | Optowave |
| ความแม่นยำในการตัด | ± 20 ไมครอน |
| ชื่อ | ระบบเลเซอร์ Depaneling |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |