| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ําหนัก | 650กก |
|---|---|
| ขนาด PCB สูงสุด | 450*350มม |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| แบรนด์สปินเดิล | คาโว |
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| Warranty | Free one year |
|---|---|
| Color | White |
| Spindle | KAVO spindle |
| Power | 220V |
| PCB Thickness | 0.5-3.5mm |
| วัสดุ | หินอ่อน |
|---|---|
| พีซีบี | FR4, เอฟพีซี |
| โวลเตชั่น | 110V/220V |
| ขนาด | 1480มม.*1360มม.*1412มม |
| น้ําหนัก | 1500กก |
| ขนาด PCB | 450 * 350 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
|---|---|
| อำนาจ | 220V |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| ยี่ห้อ | Chuangwei |
| ที่มา | ประเทศจีน |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| แกนหมุน | KAVO |
| ความเร็ว | 60000rpm |
| อำนาจ | 220V, 4.2KW |
| สี | สีขาว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ PCB | FR4, MCPCB |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.01mm |
| พื้นที่ทำงาน | 320 * 320 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
| แกนหมุน | ดาวรุ่ง |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| หัวเลเซอร์ | เลเซอร์ยูวีโซลิดสเตต |
| อัตรากำลัง | 10/15W |
| วัสดุ PCB | เอฟพีซี, FR4 |
| พื้นที่ทำงาน | 300*300มม |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600KGS |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | ดาวรุ่ง |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.1มม |