| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 460 มม. |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 460 มม. |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 460มม |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วัสดุ PCB | FPC, FR4 |
|---|---|
| ขนาด PCB | 350 * 350 มม. (สูงสุด) |
| น้ำหนัก | 1900kgs |
| ESD ปลอดภัย | ใช่ |
| ความแม่นยำในการตัด | ±0.5mm |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.4-6mm |
| วัสดุ PCB | FPC, FR4 |
| ขนาด PCB | 350 * 350mm (สูงสุด) |
| แกนหมุน | KAVO |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 220V ± 10% 50Hz |
|---|---|
| แกนหมุน | KAVO |
| เพาเวอร์ (W) | 4.2kw |
| ความเร็วในการกำหนดเส้นทาง | 2 วินาทีต่อจุด |
| ขนาด PCB | 450 * 450 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะ PCB |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ไม่จําเป็น |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะ PCB |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ไม่จําเป็น |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะ PCB |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ไม่จําเป็น |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะ PCB |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ไม่จําเป็น |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |