| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะ PCB |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ไม่จําเป็น |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| เจาะลึก | 0.02 ~ 3 มม |
|---|---|
| ความเร็วแกน | 24000 รอบต่อนาที |
| พลังแกนหมุน | 800W |
| การประกัน | 1 ปี |
| ปริมาณ | 750x750x750mm |
| ความเร็วของมอเตอร์แกนหมุน | 50000r / ม |
|---|---|
| วิธีการโหลดและยกเลิกการโหลด | คู่มือ |
| มติ | ± 0.01mm |
| การประกัน | 1 ปี |
| พื้นที่ทำงาน | 680 มม. * 360 มม. * 50 มม |
| มอเตอร์ | สเต็ปเปอร์มอเตอร์ความแม่นยำระดับไมโครของญี่ปุ่น |
|---|---|
| โหมดการย้าย | จุดต่อจุด เส้นต่อเนื่อง |
| การแพร่เชื้อ | สายพานญี่ปุ่น, ลิเนียร์ไกด์แบบแม่นยำ |
| การทำซ้ำ | ±0.01มม./200มม |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด PCB | 320*320mm ((มาตรฐาน) |
| แกนหมุน | KAVO หรือดาวเช้า |
| คําอธิบาย | PCB Depaneling เราเตอร์ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| แกน | สี่ |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| แยกความหนา | 0.6-3.5มม |
| แยกความยาว | 460 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| ใบมีด | 9 คู่ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
|---|---|
| ขนาดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความเร็วตัด | 400 มิลลิเมตร / วินาที |
| โวลเตชั่น | 220 / 110 วอลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 2180 * 620 * 960 มิลลิเมตร |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
|---|---|
| ขนาดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความเร็วตัด | 400 มิลลิเมตร / วินาที |
| โวลเตชั่น | 220 / 110 วอลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 2180 * 620 * 960 มิลลิเมตร |
| ชื่อ | ตัวแยก LED PCB |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| จำนวนใบมีด | 16/18 ชิ้น (ทำตามความต้องการของลูกค้า) |
| Brand name | Chuangwei |
| วัสดุของบัลเดส | เหล็กไฮสปีด |