| มอเตอร์ | สเต็ปเปอร์มอเตอร์ความแม่นยำระดับไมโครของญี่ปุ่น |
|---|---|
| โหมดการย้าย | จุดต่อจุด เส้นต่อเนื่อง |
| การแพร่เชื้อ | สายพานญี่ปุ่น, ลิเนียร์ไกด์แบบแม่นยำ |
| การทำซ้ำ | ±0.01มม./200มม |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| มอเตอร์ | สเต็ปเปอร์มอเตอร์ความแม่นยำระดับไมโครของญี่ปุ่น |
|---|---|
| โหมดการย้าย | จุดต่อจุด เส้นต่อเนื่อง |
| การแพร่เชื้อ | สายพานญี่ปุ่น, ลิเนียร์ไกด์แบบแม่นยำ |
| การทำซ้ำ | ±0.01มม./200มม |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| มอเตอร์ | สเต็ปเปอร์มอเตอร์ความแม่นยำระดับไมโครของญี่ปุ่น |
|---|---|
| โหมดการย้าย | จุดต่อจุด เส้นต่อเนื่อง |
| การแพร่เชื้อ | สายพานญี่ปุ่น, ลิเนียร์ไกด์แบบแม่นยำ |
| การทำซ้ำ | ±0.01มม./200มม |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| มอเตอร์ | สเต็ปเปอร์มอเตอร์ความแม่นยำระดับไมโครของญี่ปุ่น |
|---|---|
| โหมดการย้าย | จุดต่อจุด เส้นต่อเนื่อง |
| การแพร่เชื้อ | สายพานญี่ปุ่น, ลิเนียร์ไกด์แบบแม่นยำ |
| การทำซ้ำ | ±0.01มม./200มม |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| วัสดุ PCB | FR4, CEM, MCPCB |
| ความหนาของ PCB | 3.0มม |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| แกนหมุน | KAVO |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| วัสดุ PCB | FR4, CEM, MCPCB |
| ความหนาของ PCB | 3.0mm |
| เจาะลึก | 0.02 ~ 3 มม |
|---|---|
| ความเร็วแกน | 24000 รอบต่อนาที |
| พลังแกนหมุน | 800W |
| การประกัน | 1 ปี |
| ปริมาณ | 750x750x750mm |
| มอเตอร์ | สเต็ปเปอร์มอเตอร์ความแม่นยำระดับไมโครของญี่ปุ่น |
|---|---|
| โหมดการย้าย | จุดต่อจุด เส้นต่อเนื่อง |
| การแพร่เชื้อ | สายพานญี่ปุ่น, ลิเนียร์ไกด์แบบแม่นยำ |
| การทำซ้ำ | ±0.01มม./200มม |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| ชื่อ | เครื่องแกะสลัก CNC เราเตอร์ออกแบบ PCB |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| วัสดุ PCB | FR4, CEM, MCPCB |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 460 มม. |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |