| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 0.4-6มม |
| วัสดุ PCB | เอฟพีซี, FR4 |
| ขนาด PCB | 350 * 350 มม. (สูงสุด) |
| แกนหมุน | คาโว |
| ใบมีด | 9 คู่ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| ใบมีด | 9 คู่ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| เวลาจัดส่ง | 3-5 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
|---|---|
| ระบบ | ประเภทอัตโนมัติ |
| ชื่อ | PCB Depanelizer |
| ขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ใช้ | ตัดแผ่นวงกลมพิมพ์และกระดานสารส้ม... |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| รูปร่างใบมีด | ใบเลื่อยวงเดือน |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ประเภทเครื่อง | ประเภทอัตโนมัติ |
| ใบมีด | หลายชุด |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | คู่มือ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แยกความหนา | 1.0-3.5มม |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
|---|---|
| แอพลิเคชันสกรูได้ยิน | ทุกประเภท |
| ความเร็ว | 0.1 ~ 800/400 ((mm/sec) |
| การใช้งาน | ล็อคสกรู, การป้อนสกรูอัตโนมัติ |
| ความดันอากาศ | 0.4Mpa |
| ความหนา PCB | 0.4-6mm |
|---|---|
| วัสดุ PCB | FPC, FR4 |
| ขนาด PCB | 350 * 350mm (สูงสุด) |
| ขนาด | 1000 * 1200 * 1533mm |
| น้ำหนัก | 1900kgs |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| วัสดุ PCB | FPC, FR4 |
| ขนาด PCB | 350 * 350mm (สูงสุด) |
| แกนหมุน | KAVO |
| ขนาด | 1000 * 1200 * 1533mm |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะ PCB |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ไม่จําเป็น |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |