| น้ำหนักเครื่อง | 650Kgs |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.5-3.5MM |
| ความเร็วแกน | 60000rpm |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220Vac |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| ขนาด PCB | 450*350 ((ขนาดไหนก็ได้) |
|---|---|
| แกนหมุน | คาโว |
| พลัง | 220/110V |
| เครื่องดูดฝุ่น | 3.5KW |
| โต๊ะทำงาน | 2 |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 460 มม. |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | สองชิ้น |
| ประเภทใบมีด | 2 ใบมีดวงกลม |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| วิธีการจัดส่ง | EXW / FOB (เลือก) |
| วัสดุ PCB | FPC,FR4 |
|---|---|
| ขนาด PCB | 350 * 350 มม. (สูงสุด) |
| แกนหมุน | KAVO |
| ขนาด | 1000*1200*1533mm |
| น้ำหนัก | 1900kgs |
| น้ำหนักเครื่อง | 650Kgs |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.6-3.0mm |
| อำนาจ | 220 / 110V |
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| แกนหมุน | KAVO |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.4-6mm |
| วัสดุ PCB | FPC, FR4 |
| แกนหมุน | KAVO |
| ขนาด | 1000 * 1200 * 1533mm |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.4-6mm |
| แกนหมุน | KAVO |
| ขนาด | 1000 * 1200 * 1533mm |
| น้ำหนัก | 1900kgs |
| มอเตอร์ | สเต็ปเปอร์มอเตอร์ความแม่นยำระดับไมโครของญี่ปุ่น |
|---|---|
| โหมดการย้าย | จุดต่อจุด เส้นต่อเนื่อง |
| การแพร่เชื้อ | สายพานญี่ปุ่น, ลิเนียร์ไกด์แบบแม่นยำ |
| การทำซ้ำ | ±0.01มม./200มม |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| มอเตอร์ | สเต็ปเปอร์มอเตอร์ความแม่นยำระดับไมโครของญี่ปุ่น |
|---|---|
| โหมดการย้าย | จุดต่อจุด เส้นต่อเนื่อง |
| การแพร่เชื้อ | สายพานญี่ปุ่น, ลิเนียร์ไกด์แบบแม่นยำ |
| การทำซ้ำ | ±0.01มม./200มม |
| การรับประกัน | 12 เดือน |