| แกนหมุน | 50000rpm / นาที |
|---|---|
| สกรู | การนำเข้าสกรูบอลกราวด์ที่แม่นยำของ TBI |
| ขนาด PCB (สูงสุด) | 322 มม. * 322 มม |
| PCB หนา (สูงสุด) | 5mm |
| เลนส์ | Computar EX2C |
| กำลังเจาะ | 3-30T |
|---|---|
| ตาย | ปรับแต่ง |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| กำลังทำงานอยู่ | 330*220มม |
| ประเภท | นิวเมติก |
| รุ่น | ซีดับบลิวพีอี |
|---|---|
| หมัดมีส่วนช่วย (T) | 3 (สามารถกำหนดเองได้สูงสุด 30T) |
| พื้นที่ทำงาน (มม.) | 330*220 (สามารถกำหนดเองได้) |
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์) | 110/220 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
| ความเร็วในการตัดสูงสุด | 100mm / s |
|---|---|
| ขนาด PCB สูงสุด | 322 * 322 มม |
| เพาเวอร์ (W) | 400W |
| ความแม่นยำของแกน | 0.001mm |
| การประกัน | 1 ปี |
| ความหนาของแผ่น | 0.5mm-3.0mm |
|---|---|
| กำลังอุปกรณ์ | 100w |
| น้ําหนัก | ประมาณ 200 กก. (แพลตฟอร์มรวม) |
| ขนาดโดยรวม | 1768 × W800 × H1247 ((มม) |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| รุ่น | ซีดับบลิวพีอี |
|---|---|
| วัสดุของแบบจำลอง | เหล็กไฮสปีด |
| ทางแยก | เจาะ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| รุ่น | ซีดับบลิวพีอี |
|---|---|
| วัสดุของแบบจำลอง | เหล็กไฮสปีด |
| ทางแยก | เจาะ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ความเร็วการกำหนดเส้นทางสูงสุด | 100 มม. / วินาที |
|---|---|
| การตรึงที่เข้มงวด | ปลอกมืออเนกประสงค์และฟิกซ์เจอร์ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
| ความเร็วสูงสุด | 60000rpm/นาที |
| ความหนาของแผง | 3 มม |
| ช่วงเส้นทาง | 320มม.*320มม |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูงนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW (ผลิตตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |