| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองอัน |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ความหนา | 1.0-3.5มม |
| ความยาวของการถอดแผ่น | ไม่จำกัด |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110 / 220V |
| ใบสมัคร | Depanelizing ความหนาที่แตกต่างกัน FR4 / อลูมิเนียม |
| เวลาจัดส่ง | 1-3 วัน |
| Avantage | ใช้งานง่ายปกป้องส่วนประกอบได้ดี |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 2 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ตงกวนเมืองมณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 2 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ตงกวนเมืองมณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| กำลังโหลด / ยกเลิกการโหลด PCB | คู่มือ |
| ขนาด PCB (สูงสุด) | 322mm*322mm |
| ความหนา PCB (สูงสุด) | 5 มม |
| แกนหมุน | 50000rpm/นาที |
| ชดเชยความสูง | 60 ~ 110 มม |
|---|---|
| ขนาด PCB (สูงสุด) | 322 มม. * 322 มม |
| อินเทอร์เฟซเครื่อง | AOC LCD17 ", เมาส์ Logitech |
| PCB หนา (สูงสุด) | 5mm |
| แกนหมุน | 50000rpm / นาที |
| GUI การทำงาน | Windows XP ภาษาจีน |
|---|---|
| กำลังโหลด / ยกเลิกการโหลด PCB | คู่มือ |
| ขนาด PCB (สูงสุด) | 322 มม. * 322 มม |
| PCB หนา (สูงสุด) | 5mm |
| แกนหมุน | 50000rpm / นาที |
| การตรึงความแข็งแกร่ง | มาตรฐาน |
|---|---|
| กำลังโหลด / ยกเลิกการโหลด PCB | คู่มือ |
| ขนาด PCB (สูงสุด) | 322 มม. * 322 มม |
| PCB หนา (สูงสุด) | 5mm |
| แกนหมุน | 50000rpm / นาที |
| เลนส์ | Computar EX2C |
|---|---|
| สกรู | การนำเข้าสกรูบอลกราวด์ที่แม่นยำของ TBI |
| ขนาด PCB (สูงสุด) | 322 มม. * 322 มม |
| PCB หนา (สูงสุด) | 5mm |
| แกนหมุน | 50000rpm / นาที |