| เวลาบอร์ด PCB | 6วินาที |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟ AC 100-230V |
| ความกดอากาศ | 4-6 บาร์ |
| โอนความสูง | 900±20mm(หรือกำหนดเอง) |
| ทิศทางการโอน | ซ้าย-ขวา หรือ ขวา-ซ้าย |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เจาะ Depaneling |
|---|---|
| พื้นที่ PCB (มม.) | 460*320 |
| ขนาด (มม.) | 930*880*1230 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| น้ําหนัก (kg) | 680 |
| ชื่อ | เจาะ Depaneling |
|---|---|
| พื้นที่ PCB (มม.) | 460*320 |
| ขนาด (มม.) | 930*880*1230 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| น้ําหนัก (kg) | 680 |
| ขนาด | 1200มม. x 800มม. x 1500มม |
|---|---|
| หน้าที่ | อัตโนมัติ |
| เพิ่มน้ําหนัก | 700 กก |
| ผลิต | 3T/8T/10T |
| พลังงาน | 220V |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กกล้าความเร็วสูง |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| เวลาจัดส่ง | ภายใน 3 วัน (ในสต็อก) |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / TL / C paypal สหภาพตะวันตกบัตรเครดิต |
| สามารถในการผลิต | 300 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, Paypal, เวสต์ยูเนี่ยน, L / C |
| สามารถในการผลิต | 300 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เวลานำ | 1 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| วงจรชีวิต | 2000000 ครั้ง |
|---|---|
| สี | ฟ้า/ ดำ/ เทา |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| อุณหภูมิการทำงานมาตรฐาน | 260 |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด (C) | 350 |