| เวลาการส่งมอบเครื่องเจาะ | ภายใน 7 วัน |
|---|---|
| มีส่วนช่วย | 8 ตัน |
| ประเภท | อัตโนมัติ |
| การรับประกันสินค้า | 1 ปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110-220V |
| ความยาว PCB สูงสุด | 200มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| ชื่อ | PCB depaneler พร้อมใบรับรอง CE |
| MOQ | 1 ชุด |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, เพย์พาล |
| เวลาเดลิเวอรี่ | 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| ชื่อ | PCB depaneler พร้อมใบรับรอง CE |
| MOQ | 1 ชุด |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, เพย์พาล |
| เวลาเดลิเวอรี่ | 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ความยาวตัด | 720 |
|---|---|
| MOQ | 1 ชุด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ใบมีด | ใบเลื่อยเส้นและวงกลม |
| ความยาวตัด | 460/700 |
|---|---|
| MOQ | 1 ชุด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ใบมีด | ใบเลื่อยเส้นและวงกลม |
| ความยาวตัด | 460/700 |
|---|---|
| MOQ | 1 ชุด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ใบมีด | ใบเลื่อยเส้นและวงกลม |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| ชื่อ | PCB depaneler พร้อมใบรับรอง CE |
| MOQ | 1 ชุด |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, เพย์พาล |
| เวลาเดลิเวอรี่ | 3-5 วันหลังจากได้รับเงิน |