| ชื่อสินค้า | เครื่องแยก PCB / FPC เลเซอร์ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ชางเวย์ |
| ความหนา | ≤ 1.2 มม. |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| สินค้า | ตัวแยก PCB V-ตัด |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Chuangwei |
| สี | สีขาว |
| ความยาวตัดสูงสุด | 430mm |
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ย่อเล็กสุดยาวที่สุด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| ประเภท | นิวเมติก |
| ขนาด | 780mmx500mmx620mm |
| น้ำหนัก | 185KG |
| การใช้ | ตัดสารส้ม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 100 มิลลิเมตร - ไม่จํากัด |
| จำนวนใบมีด | ปรับแต่ง |
| ประเภท | เครื่องยนต์ |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| น้ําหนัก | 650กก |
|---|---|
| ขนาด PCB สูงสุด | 450*350มม |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| แบรนด์สปินเดิล | คาโว |
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 เซ็ต (กำหนดเอง) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดสมุทรปลอดภัยไม่จำเป็นต้องรมยา |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | ภายใน 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T, L / C |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ตงกวนเมืองมณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
| ใบมีด | เชิงเส้น |
|---|---|
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความสามารถในการตัด | ไม่ จำกัด |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | นิวเมติก |