| ย่อเล็กสุดยาวที่สุด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| ประเภท | นิวเมติก |
| ขนาด | 780mmx500mmx620mm |
| น้ำหนัก | 185KG |
| การใช้ | ตัดสารส้ม |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบเลื่อยวงเดือน |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบเลื่อยวงเดือน |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบเลื่อยวงเดือน |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | ตัวแยกเลเซอร์ PCB |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แบบ | CW-F01-S |
|---|---|
| สถานีงาน | 2 |
| อำนาจ | 220V, 4.2KW |
| ความหนา PCB | 0.5-3.5MM |
| พื้นที่ทำงาน | 320 * 320 มม. (มาตรฐาน) |
| การรับรองการจัดการ | ISO9001. ISO9001 CE ซี |
|---|---|
| ย่อเล็กสุดยาวที่สุด | ไม่ จำกัด |
| ประเภท | นิวเมติก |
| ขนาด | 780mmx500mmx620mm |
| น้ำหนัก | 185KG |
| เจาะลึก | 0.02 ~ 3 มม |
|---|---|
| ความเร็วแกน | 24000 รอบต่อนาที |
| พลังแกนหมุน | 800W |
| การประกัน | 1 ปี |
| ปริมาณ | 750x750x750mm |