| ประเภทใบมีด | เชิงเส้น |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-3.5mm |
| ชื่อ | เครื่องร้องเพลง PCB |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| ขนาด | 420*280*400 มม. |
|---|---|
| ความยาว | แผง PCB ยาวสูงสุด 350 มม. |
| ขนาดความกว้างของ PCB | 8 มม |
| ความกว้างในการตัดขั้นต่ำ | 700มม |
| พลังงาน | 220 / 110 VAC |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 450*350มม |
| แกนหมุน | คาโว |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| ชื่อ | PCB เราเตอร์ Depanelizer |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบเลื่อยวงเดือน |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบเลื่อยวงเดือน |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบเลื่อยวงเดือน |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อสินค้า | ตัวแยกเลเซอร์ PCB |
|---|---|
| ยี่ห้อ | ชางเวย์ |
| ความหนา | ≤ 1.2 มม. |
| สภาพ | ใหม่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ความได้เปรียบ | บอร์ด PCB / อลูมิเนียมที่มีความหนาแตกต่างกัน |
|---|---|
| ความยาว PCB สูงสุด | ไม่ จำกัด |
| การจัดส่งสินค้า | 7-15 วันทำการ |
| ใบสมัคร | FR4 อลูมิเนียม |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| ชื่อ | เลเซอร์แยก PCB / FPC |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| อำนาจ | AC220V |
| การประกัน | 1 ปี |