| การประกัน | ฟรี 12 เดือน |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้นสองใบ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| แยกความหนา | 0.3-3.5mm |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความสามารถในการตัด | ไม่ จำกัด |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้นสองใบ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| ใบมีด | เชิงเส้น |
|---|---|
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | นิวเมติก |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาตัด | o.3-3.5 |
| ความสามารถในการตัด | ไม่ จำกัด |
| วัสดุใบมีด | ใบมีดเชิงเส้นจากญี่ปุ่น |
| ชีวิตใบมีด | 7-8 เดือน |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
| อายุการใช้งาน | 7-8 เดือน |
| ประเภท | อัตโนมัติ |
| certification | CE ISO |
| ใบมีด | 9 คู่ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| แยกความหนา | 0.3-3.5mm |
| แยกความยาว | ไม่ จำกัด |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| ใบมีด | ใบมีดสองเส้น |
| ใบมีด | 9 คู่ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| ใบมีด | 9 คู่ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ความสูงของส่วนประกอบ | สูงถึง 50 มม |
| ใบมีด | ใบมีดสองเส้น |