| มติ | ± 0.01mm |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 320 * 320 มม. (สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วของมอเตอร์แกนหมุน | 50000r / ม |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ | สูงสุด 500 มม. / วินาที |
| เครื่องตัดมิลลิ่ง | ∅0.8-∅3.0ล |
| มติ | ± 0.01mm |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 320 * 320 มม. (สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วของมอเตอร์แกนหมุน | 50000r / ม |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ | สูงสุด 500 มม. / วินาที |
| เครื่องตัดมิลลิ่ง | ∅0.8-∅3.0ล |
| ใบมีด | 9 คู่ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ประเภท | มอเตอร์ขับเคลื่อน |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่จำกัด |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความสามารถในการตัด | ไม่มีขีด จำกัด |
| ใบมีด | 3 ชุด |
| ขับรถ | มอเตอร์ |
| ความหนาของ PCB | 0.8-3.5มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| จำนวนใบมีด | สามชุด (6 ชิ้น) |
| ระบบ | เครื่องยนต์ |
| พลัง | 110 / 220 โวลต์ |
| วัสดุใบมีด | นำเข้าเหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |
|---|---|
| ตัดความหนา | 0.3-3.5mm |
| ความเร็วในการตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| ความยาวตัด | ไม่มีขีด จำกัด |
| ประเภท | นิวเมติก |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| จำนวนใบมีด | สามชุด (6 ชิ้น) |
| ระบบ | เครื่องยนต์ |
| พลัง | 110 / 220 โวลต์ |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| จำนวนใบมีด | สามชุด (6 ชิ้น) |
| ระบบ | เครื่องยนต์ |
| พลัง | 110 / 220 โวลต์ |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
| ชีวิตของใบมีด | 7-8 เดือน |
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / TL / C paypal สหภาพตะวันตกบัตรเครดิต |
| สามารถในการผลิต | 300 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |