| วัสดุ PCB | FPC,FR4 |
|---|---|
| ขนาด PCB | 350 * 350 มม. (สูงสุด) |
| แกนหมุน | KAVO |
| ขนาด | 1000*1200*1533mm |
| น้ำหนัก | 1900kgs |
| น้ำหนัก | 650กก |
|---|---|
| ขนาด PCB สูงสุด | 450*350มม |
| พลัง | 220V, 4.2KW |
| แบรนด์สปินเดิล | คาโว |
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| วัสดุใบมีด | สแตนเลสความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | 400 มม. / วินาที |
| แยกความยาว | ไม่จำกัด |
| แยกความหนา | 0.6-3.5มม |
| พลังงาน | 110/220V |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / ปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| เทคโนโลยี Surface Mount | SMT |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องแยก PCB |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| 404 Not Found | ประหยัดปรับแต่งได้ |
| ใบสมัคร | บอร์ด, แผงวงจรพิมพ์ |
| ความสูงชดเชย | 60-110มม |
|---|---|
| การทำซ้ำตำแหน่ง | 0.001มม |
| พื้นที่ทำงานแกน (สูงสุด) | 680มม.*360มม.*50มม |
| แกนหมุน | 50000rpm/นาที |
| ปกป้อง | ระบายความร้อนด้วยตัวเอง/ลม |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600KGS |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | ดาวรุ่ง |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.1มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเราเตอร์ PCB |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
| ความเร็วแกน | 60000R/M |
| พลัง | 2.6KW 220V |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กความเร็วสูง |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 เซ็ต (กำหนดเอง) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| การรับประกันสินค้า | 1 ปี |
|---|---|
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ใช้ | เจาะ PCBA , กระดานสารส้ม |
| มีส่วนช่วย | 8 ตัน |
| ระบบ | การควบคุมจอแอลซีดี |