| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200 มม / 330 มม / 400 มม / 450 มม / 480 มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V± 10% 50Hz |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5mm |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.01mm |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด PCB สูงสุด | 650 * 500 มม. (กำหนดเอง) |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ประเภท | คู่มือ |
| ความยาวตัด | 460 มม./700 มม |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| เวลาเซเลอรี่ | ภายใน 3 วัน |
| ประเภท PCB | V Groove |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 0.6~35 |
| วัสดุ PCB | อลูมิเนียม FR4 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีขาว |
| ขนาด PCB | 450*350 ((ขนาดไหนก็ได้) |
|---|---|
| แกนหมุน | คาโว |
| พลัง | 220/110V |
| เครื่องดูดฝุ่น | 3.5KW |
| โต๊ะทำงาน | 2 |
| น้ำหนักเครื่อง | 650Kgs |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.5-3.5MM |
| ความเร็วแกน | 60000rpm |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220Vac |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | ชนะ 7 |
| กำลังโหลด / ยกเลิกการโหลด PCB | คู่มือ |
| เปลี่ยนเครื่องมือ | คู่มือ |
| แกนหมุน | คาโว |
| ชื่อ | น้ำยาลบรอย |
|---|---|
| ใบสมัคร | บอร์ดกำหนดเส้นทาง |
| ความหนา PCB | สูงสุด 3.5 มม |
| เครื่องกัด PCB | เครื่องกัด PCB |
| เลื่อนจังหวะ | 2 มม |
| การรับประกัน | 12 เดือนฟรี |
|---|---|
| อุณหภูมิ• ความหนาของ PCB | 0.5-3.0 มิลลิเมตร |
| พื้นที่ตัด | 450*350มม |
| กว้างของบิตของรูเตอร์ | 0.8 ~ 2.0 มิลลิเมตร |
| การเปลี่ยนแปลงบิต | คู่มือ |