| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200 มม / 330 มม / 400 มม / 450 มม / 480 มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | เลเซอร์แยก PCB / FPC |
|---|---|
| สี | ที่กำหนดเอง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| อำนาจ | AC220V |
| การประกัน | 1 ปี |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| วัสดุ PCB | FR4, CEM, MCPCB |
| ความหนาของ PCB | 3.0มม |
| ร่อง V ความแม่นยำความหนาที่เหลือ | ± 2mil |
|---|---|
| แพลตฟอร์มการทำงาน | สูงสุด: 1550 มม. * 630 มม |
| ความหนา | คู่มือ |
| การวางตำแหน่งเดือย | Dia: 2 มม. (7 ชิ้น) |
| ความหนาของใบมีด | 2mm |
| ชื่อ | เครื่องผลิต PCB เราเตอร์ Depaneling แม่นยำ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| น้ําหนัก | 600KGS |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | คาโว |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| โปรแกรม | กล่องคำสอน |
| PCB ขนาดสูงสุด | 650 * 450 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| แกนหมุน | จีน |
| ประเภทใบมีด | เชิงเส้น |
|---|---|
| ความหนา | 0.3-3.5mm |
| ชื่อ | เครื่องร้องเพลง PCB |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
| เวลาการส่งมอบ | 1 สัปดาห์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | Plywooden Case จะเป็นข้อพิจารณาอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T / T |
| สามารถในการผลิต | 100 ชุด / สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
| ชื่อ | เครื่องผลิต PCB เราเตอร์ Depaneling แม่นยำ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| น้ําหนัก | 600KGS |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | คาโว |
| ชื่อ | เครื่องผลิต PCB เราเตอร์ Depaneling แม่นยำ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| น้ําหนัก | 600KGS |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | คาโว |