| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| เครื่องตัดพีซีบี V-Groove Pneumatic พร้อมฟังก์ชันคอนเตอร์ความจุ | 480มม |
|---|---|
| ขนาด | 990 × 425 × 350 มม. |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 220KG |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ประเภท | อัตโนมัติเต็ม |
| ความหนาที่ถอดออก | 0.6-3.5มม |
| ความยาวของการถอดแผ่น | 460มม |
| ใบมีด | เส้นตรงและวงกลม |
| ขนาด | 1200มม. x 800มม. x 1500มม |
|---|---|
| หน้าที่ | อัตโนมัติ |
| เพิ่มน้ําหนัก | 700 กก |
| ผลิต | 3T/8T/10T |
| พลังงาน | 220V |
| Warranty | free for one year |
|---|---|
| Spindle | KAVO |
| PCB Size | 320*320mm |
| PCB | RF1, FR4, MCPCB |
| Voltage | 110/220v 50/60Hz |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 330 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 0-400 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| ชื่อ | ตัวแยก PCB V-cut |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ระบบ | ประเภทคู่มือ |