| ความกว้างของ PCB | 300 มม. (สามารถกำหนดเองได้) |
|---|---|
| โหมดขับเคลื่อน | สเต็ปปิ้ง / เซอร์โวมอเตอร์ (อุปกรณ์เสริม) |
| วีคัท นางฟ้า | >40° |
| ความเร็วในการตัด | 300-500/วินาที |
| วัสดุใบมีด | เหล็กกล้าความเร็วสูง |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| รุ่น | CWVC-1 |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB | 330 มม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 110/220 โวลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 420x280x400 มม |
| น้ําหนัก | 40/20 kg |
| แบบ | CWVC-3 |
|---|---|
| ความยาวของแพลตฟอร์ม | สามารถปรับแต่งได้ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กญี่ปุ่น |
| ชื่อ | Depanelizer PCB |
| รายละเอียดการบรรจุ | break |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| เครื่องตัดพีซีบี V-Groove Pneumatic พร้อมฟังก์ชันคอนเตอร์ความจุ | 480มม |
|---|---|
| ขนาด | 1035*345*620 มิลลิเมตร |
| ลดความหนาให้น้อยที่สุด | 0.1-3.5มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนักเครื่อง | 304 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |