| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะ PCB |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ไม่จําเป็น |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 600 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 200 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 460/600/1000/1500 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 100/200/300/500 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| ชื่อ | PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ความยาวใบมีด | 480มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| การใช้งาน | บอร์ด FPC,FR4 |
|---|---|
| ความหนา | 0.1-1.0มม |
| พลัง | 220v หรือ 110v |
| น้ําหนัก | 680กก |
| สี | สีขาว |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| การใช้งาน | บอร์ด FPC,FR4 |
|---|---|
| ความหนา | 0.1-1.0มม |
| พลัง | 220v หรือ 110v |
| น้ําหนัก | 680กก |
| สี | สีขาว |