| ชื่อสินค้า | เครื่อง Depaneling PCB |
|---|---|
| ประเภท | ซีเอ็นซี เราเตอร์ |
| ลักษณะ | ความเครียดต่ำสุด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| งานต่างประเทศ | จําหน่ายตามความต้องการของลูกค้า |
| รุ่น | CWVC-330 |
|---|---|
| ขนาดความยาวสูงสุดของ PCB | 330 มม. (สามารถกำหนดเองได้) |
| ความหนาของการร้องเพลง PCB | 0.3-3.5มม |
| แรงดันและกำลังไฟฟ้า | 110V/220V 10W |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| ย่อเล็กสุดที่ยาวที่สุด | 450mm |
|---|---|
| ลดความหนา | 1.0-3.5mm |
| น้ำหนักเครื่อง | 200 KG |
| การประกัน | 1 ปี |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากญี่ปุ่น |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 400 |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เราเตอร์ PCB | ความแม่นยำของแกน |
| ความแม่นยำของการตัด | 0.01มม |
| ความหนาของ PCB สูงสุด | 5 มม |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบเลื่อยวงเดือน |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบเลื่อยวงเดือน |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบเลื่อยวงเดือน |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 200 มม / 330 มม / 400 มม / 450 มม / 480 มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด PCB | 320*320mm ((มาตรฐาน) |
| แกนหมุน | KAVO หรือดาวเช้า |
| คําอธิบาย | PCB Depaneling เราเตอร์ |