| ชื่อ | ตัวแยก PCB V-cut |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ระบบ | ประเภทคู่มือ |
| สินค้า | ตัวแยก PCB V-ตัด |
|---|---|
| ยี่ห้อ | Chuangwei |
| สี | สีขาว |
| ความยาวตัดสูงสุด | 430mm |
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้นสองใบ |
| ชีวิตของใบมีด | 7-8months |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600KGS |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | ดาวรุ่ง |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.1มม |
| ขับ | นิวเมติก |
|---|---|
| กำลังอุปกรณ์ | 150w |
| กรอบ | ประเภท C |
| ความยาวคลื่นเลเซอร์ | 355นาโนเมตร |
| โมเดลเครื่อง | MT-2100-AS/ ออว์ |
| Place of Origin | China |
|---|---|
| Weight | 600kgs |
| PCB thickness | 0.3-3.5mm |
| Spindle | Morning star |
| Cutting precision | 0.1mm |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| ความเร็วตัด | 0-1000 มม / วินาที |
|---|---|
| คําสําคัญ | เจาะกด |
| สาเหตุ | จีน |
| ขนาด PCB | 220x320 มม. |
| น้ำหนักสินค้า | 150กก |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 400 |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เราเตอร์ PCB | ความแม่นยำของแกน |
| ความแม่นยำของการตัด | 0.01มม |
| ความหนาของ PCB สูงสุด | 5 มม |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |