| วงจรชีวิต | 2000000 ครั้ง |
|---|---|
| สี | ฟ้า/ ดำ/ เทา |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| อุณหภูมิการทำงานมาตรฐาน | 260 |
| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด (C) | 350 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
|---|---|
| ขนาด (มม.) | 400*780*480 |
| น้ําหนัก (kg) | 55 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | คู่มือ |
| การรับประกัน (ปี) | 1 |
| รุ่น | SMTfly-1M |
|---|---|
| น้ําหนัก (kg) | 55 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | คู่มือ |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| ขนาด (มม.) | 400*780*480 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดจะได้รับการพิจารณาเป็นอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 1000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดจะได้รับการพิจารณาเป็นอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 1000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| เพาเวอร์ (W) | 400 |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| เราเตอร์ PCB | ความแม่นยำของแกน |
| ความแม่นยำของการตัด | 0.01mm |
| ความหนาของ PCB สูงสุด | 5mm |
| ชื่อ | ตัวแยกเลเซอร์ PCB |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แบบ | CW-F01-S |
|---|---|
| แกนหมุน | KAVO |
| ความเร็วแกน | 60000rpm |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220Vac |
| น้ำหนักเครื่อง | 650Kgs |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| พลังเลเซอร์ | 12/15W (อุปกรณ์เสริม) |
| พิมพ์ | ยูวี |
| ขนาดทำงาน | 460*460 มม. |
| ขนาด | 1480 มม.*1360 มม. *1412 มม. |
| รุ่น | CWV-1A600 |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 600 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 100/200/300/500 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |