| MOQ | 1 ชุด |
|---|---|
| ความยาวแยก | 200 มม |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| วิธีการจัดส่ง | EXW / FOB |
| ความหนาของการแยก | 0.3-3.5 มม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดจะได้รับการพิจารณาเป็นอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 1000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| MOQ | 1 ชุด |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด PCB | 320*320mm ((มาตรฐาน) |
| ชื่อ | เครื่องเราเตอร์ PCB |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| ร่อง V ความแม่นยำความหนาที่เหลือ | ± 2mil |
|---|---|
| แพลตฟอร์มการทำงาน | สูงสุด: 1550 มม. * 630 มม |
| ความหนา | คู่มือ |
| การวางตำแหน่งเดือย | Dia: 2 มม. (7 ชิ้น) |
| ความหนาของใบมีด | 2mm |
| Max . แม็กซ์ cutting length ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ระบบ | การแยก PCB ด้วยมอเตอร์ |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW (ทำตามความต้องการของลูกค้า) |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW |
|---|---|
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูง |
| ใช้ | ตัด Fr4, PCBA, นำคณะกรรมการสารส้ม ฯลฯ |
| ระบบ | ประเภทอัตโนมัติ |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูง |
|---|---|
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| คุณสมบัติ | มีพื้นที่ทำงานสองแห่ง |
| สร้างปี | พ.ศ. 2542 |
| ความยาวตัดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 110 / 220V |
| ใบสมัคร | Depanelizing ความหนาที่แตกต่างกัน FR4 / อลูมิเนียม |
| เวลาจัดส่ง | 1-3 วัน |
| Avantage | ใช้งานง่ายปกป้องส่วนประกอบได้ดี |
| ขนาด | 620X 270X 320 มิลลิเมตร |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| น้ําหนัก | 40กก |
| การถอด PCB | การถอด PCB |
| ความยาว PCB สูงสุด | 330มม |
| การรับประกัน | 12 เดือนฟรี |
|---|---|
| อุณหภูมิ• ความหนาของ PCB | 0.5-3.0 มิลลิเมตร |
| พื้นที่ตัด | 450*350มม |
| กว้างของบิตของรูเตอร์ | 0.8 ~ 2.0 มิลลิเมตร |
| การเปลี่ยนแปลงบิต | คู่มือ |