| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| ความกว้างของการตัด | ไม่ จำกัด |
| MOQ | 1 ชุด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| เวลาเดลิเวอรี่ | 7 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 ชุด (ตามความต้องการ) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 ชุด (ตามความต้องการ) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| จำนวนใบมีด | 3-9 ชุด (ตามความต้องการ) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| ความเร็วของมอเตอร์แกนหมุน | 50000r / ม |
|---|---|
| วิธีการโหลดและยกเลิกการโหลด | คู่มือ |
| มติ | ± 0.01mm |
| การประกัน | 1 ปี |
| พื้นที่ทำงาน | 680 มม. * 360 มม. * 50 มม |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| ระบบ | เครื่องยนต์ |
| พลัง | 110 / 220 โวลต์ |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ขนาด PCB | 320 * 320 มม. (มาตรฐาน) |
| การประกัน | หนึ่งปี |
| แกนหมุน | KAVO |
| ความเร็ว | 60000rpm |
| การประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ความหนาตัด | 0.3-3.5mm |
| ความเร็วตัด | เนื่องจากทักษะผู้ประกอบการ |
| ชีวิตของใบมีด | 7-8months |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| ความยาวแยก | ไม่ จำกัด |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | กรณีไม้อัด |
| รายละเอียดการส่ง | ภายใน 3 วันหลังจากยืนยันการชำระเงิน |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| ความยาวแยก | ไม่ จำกัด |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | กรณีไม้อัด |
| รายละเอียดการส่ง | ภายใน 3 วันหลังจากยืนยันการชำระเงิน |
| วัสดุ | เหล็กไฮสปีด |