| ประเภท | การกำหนดเส้นทาง |
|---|---|
| แกนหมุน | คาโว |
| น้ำหนักเครื่อง | 600KGS |
| ขนาด PCB | 450*350มม |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| บิตการเราต์ | 0.8 / 1.2 / 1.5 / 1.8 / 2.0mm |
| ขนาด PCB | 320 * 320 มม. (มาตรฐาน) |
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| ขนาด (กว้าง * ลึก * สูง) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 550กก |
| ความสูงชดเชย | 60~110มม |
| การทำซ้ำตำแหน่ง | 0.001มม |
| พื้นที่ทำงานแกน (สูงสุด) | 680มม.*360มม.*50มม |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 220V ± 10% 50Hz |
|---|---|
| แกนหมุน | KAVO |
| เพาเวอร์ (W) | 4.2kw |
| ความเร็วในการกำหนดเส้นทาง | 2 วินาทีต่อจุด |
| ขนาด PCB | 450 * 450 มม. (สามารถปรับแต่งได้) |
| วิธีเจาะ | โบดเจาะด้วยเจาะ die |
|---|---|
| วัสดุของการเจาะแม่พิมพ์ | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ของเครื่อง | 95*85*195ซม |
| เพิ่มน้ําหนัก | 700 กก |
| วิธีเจาะ | โบดเจาะด้วยเจาะ die |
|---|---|
| วัสดุของการเจาะแม่พิมพ์ | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ของเครื่อง | 95*85*195ซม |
| เพิ่มน้ําหนัก | 700 กก |
| วิธีเจาะ | โบดเจาะด้วยเจาะ die |
|---|---|
| วัสดุของการเจาะแม่พิมพ์ | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ของเครื่อง | 95*85*195ซม |
| เพิ่มน้ําหนัก | 700 กก |
| วิธีเจาะ | โบดเจาะด้วยเจาะ die |
|---|---|
| วัสดุของการเจาะแม่พิมพ์ | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ของเครื่อง | 95*85*195ซม |
| เพิ่มน้ําหนัก | 700 กก |
| วิธีเจาะ | โบดเจาะด้วยเจาะ die |
|---|---|
| วัสดุของการเจาะแม่พิมพ์ | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ของเครื่อง | 95*85*195ซม |
| เพิ่มน้ําหนัก | 700 กก |
| MOQ | 1 ชุด |
|---|---|
| ความยาวแยก | 330 มม |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| วิธีการจัดส่ง | EXW / FOB |
| ความหนาของการแยก | 0.3-3.5 มม |