| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 0.4-6มม |
| วัสดุ PCB | เอฟพีซี, FR4 |
| ขนาด PCB | 350 * 350 มม. (สูงสุด) |
| แกนหมุน | คาโว |
| MOQ | 1 ชุด |
|---|---|
| วิธีการจัดส่ง | EXW / FOB |
| ระยะเวลาการส่ง | 5-7 วันทำการ |
| ความแม่นยำของการตัด | 0.01มม |
| แกนหมุน | 50000 รอบ/นาที |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
|---|---|
| น้ำหนัก | 600kgs |
| ความหนา PCB | 0.3-3.5mm |
| แกนหมุน | KAVO ของเยอรมนี |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.1mm |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.4-6mm |
| แกนหมุน | KAVO |
| ขนาด | 1000 * 1200 * 1533mm |
| น้ำหนัก | 1900kgs |
| น้ำหนักเครื่อง | 650Kgs |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.6-3.0mm |
| อำนาจ | 220 / 110V |
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| แกนหมุน | KAVO |
| ร่อง V ความแม่นยำความหนาที่เหลือ | ± 2mil |
|---|---|
| แพลตฟอร์มการทำงาน | สูงสุด: 1550 มม. * 630 มม |
| ความหนา | คู่มือ |
| การวางตำแหน่งเดือย | Dia: 2 มม. (7 ชิ้น) |
| ความหนาของใบมีด | 2mm |
| ประเภท | อัตโนมัติเต็ม |
|---|---|
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ความเร็วตัด | 100/200/300/500 มม./วินาที |
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5 มม |
| เซนเซอร์ | เซ็นเซอร์อินฟราเรดอินฟราเรด |
| ชื่อ | เครื่องแกะสลัก CNC เราเตอร์ออกแบบ PCB |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| น้ําหนัก | 600KGS |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | คาโว |
| วิธีเจาะ | โบดเจาะด้วยเจาะ die |
|---|---|
| วัสดุของการเจาะแม่พิมพ์ | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ของเครื่อง | 95*85*195ซม |
| เพิ่มน้ําหนัก | 700 กก |
| MOQ | 1 SET |
|---|---|
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| โต๊ะทำงาน | 2 |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.10มม |
| พลัง | 220V |