| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| ความยาวตัด PCB | 460 มม. |
| ความเร็วตัด | 100/200/300/500 มม./วินาที |
| ความหนาของการตัด | 0.6-3.5 มม |
| พลังงาน | 110/220 โวลต์ |
| ชื่อ | เลเซอร์ Depaneler PCB |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1500kgs |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW |
| เลเซอร์ | Optowave แบรนด์ USA |
| อำนาจ | 220v 380v |
| เลเซอร์ความยาวคลื่น | 355nm |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ±2μm |
| ความแม่นยำการทำซ้ำ | ±1μm |
| ความเร็วในการสแกนด้วยเลเซอร์ | 2500mm / s (สูงสุด) |
| อำนาจ | 220v 380v |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB มือ |
|---|---|
| ความยาวตัด | 460มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB Multi Splitter |
|---|---|
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| วัสดุสำหรับใบมีด | สแตนเลสความเร็วสูง |
| จำนวนใบมีด | 9 |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| วิธีเจาะ | โบดเจาะด้วยเจาะ die |
|---|---|
| วัสดุของการเจาะแม่พิมพ์ | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ของเครื่อง | 95*85*195ซม |
| เพิ่มน้ําหนัก | 700 กก |
| Max . แม็กซ์ cutting length ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ระบบ | การแยก PCB ด้วยมอเตอร์ |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW (ทำตามความต้องการของลูกค้า) |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |