| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เพาเวอร์ (W) | 10/12/15 / 18W |
|---|---|
| ความแม่นยำของตำแหน่ง | ± 25 μm (1 ล้านบาท) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| มิติ | 1,000 มม. * 940 มม. * 1520 มม |
| คูลลิ่ง | ระบายความร้อนด้วยอากาศ (ระบายความร้อนด้วยน้ำ - อากาศภายใน) |
| ประเภท | ขับเคลื่อนด้วยมอเตอร์ |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | 100/200/300/500 มม./วินาที |
| แยกความหนา | 0.6-3.5 มม |
| พลัง | 110/220V |
| วัสดุใบมีด | ใช้เหล็กความเร็วสูงที่นําเข้าจากญี่ปุ่น |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600KGS |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | ดาวรุ่ง |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.1มม |
| พลังงาน | 220/110V |
|---|---|
| หน้าที่ | อัตโนมัติ |
| พื้นที่ทำงาน | 330*220มม |
| รอบเวลา | 7.5s/รอบ |
| ผลิต | 8T |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| ความยาวการตัด PCB (มม.) | 330 |
| ความเร็วในการตัด (mm/s) | 0-400 |
| ความหนาของการตัด (มม.) | 0.6~35 |
| แหล่งจ่ายไฟ (V) | 110/220 |