| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
|---|---|
| ขนาดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความเร็วตัด | 400 มิลลิเมตร / วินาที |
| โวลเตชั่น | 220 / 110 วอลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 2180 * 620 * 960 มิลลิเมตร |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 650กก |
| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะ PCB |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางตุ้ง, จีน |
| ใบรับรอง | ใบรับรอง CE และ GMC |
| วิธีการจัดส่ง | ไม่จําเป็น |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| ชื่อ | เครื่องถอดเลเซอร์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 850KGS |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW |
| เลเซอร์ | Optowave แบรนด์ USA |
| อำนาจ | 220v 380v |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | 330มม |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภท | ประเภทคู่มือ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| พลังงาน | 110/220V |
|---|---|
| ภาวะซึมเศร้า | 0.45-0.7Mpa |
| มีส่วนช่วย | 3-30T |
| พื้นที่ทำงาน | 460*320มม |
| น้ําหนัก | 680 กิโลกรัม |
| ความยาวใบมีด | 330มม |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ใบมีดเคลื่อนที่ | ดันมือ |
| ความแม่นยำในการตัด | ±0.5มม |
| ประเภทการตัด | V Groove |