| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| เลเซอร์ | 10-17ว |
| โวลเตชั่น | 110V/220V |
| ขนาดเครื่อง | 1480มม.*1360มม.*1412มม |
| น้ำหนักเครื่อง | 1500กก |
| ขนาด (กว้าง * ลึก * สูง) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 550กก |
| ความสูงชดเชย | 60~110มม |
| การทำซ้ำตำแหน่ง | 0.001มม |
| พื้นที่ทำงานแกน (สูงสุด) | 680มม.*360มม.*50มม |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| เลเซอร์ | 10-17ว |
| โวลเตชั่น | 110V/220V |
| ขนาดเครื่อง | 1480มม.*1360มม.*1412มม |
| น้ำหนักเครื่อง | 1500กก |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
|---|---|
| ขนาดสูงสุด | ไม่ จำกัด |
| ความเร็วตัด | 400 มิลลิเมตร / วินาที |
| โวลเตชั่น | 220 / 110 วอลต์ |
| ขนาดเครื่อง | 2180 * 620 * 960 มิลลิเมตร |
| วัสดุ | หินอ่อน |
|---|---|
| พีซีบี | FR4, เอฟพีซี |
| โวลเตชั่น | 110V/220V |
| ขนาด | 1480มม.*1360มม.*1412มม |
| น้ําหนัก | 1500กก |
| ชื่อ | เครื่องเราเตอร์ PCB |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 3.0มม |
| สี | สีขาว |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความเร็วแกน | 60000 รอบต่อนาที |
| ชื่อ | เครื่องผลิต PCB เราเตอร์ Depaneling แม่นยำ |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| น้ําหนัก | 600KGS |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | คาโว |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 9 คู่ |
| รูปร่างใบมีด | ใบมีดกลม |
| การรับประกัน | เครื่องฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB ชนิดใบมีดเคลื่อนย้าย เครื่องแยก PCB PCB Depanelizer |
|---|---|
| ความสามารถในการตัด | สูงสุด 460 มม |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ความปลอดภัย | เซ็นเซอร์ป้องกัน |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB |
|---|---|
| สี | สีขาว |
| ความยาว PCB สูงสุด | 330มม |
| ความหนาของ PCB | 1.0-3.5มม |
| ยี่ห้อ | วว |