| ขนาด PCB สูงสุด | 600 * 460mm |
|---|---|
| ความสูงของส่วนประกอบสูงสุด | 11mm |
| แหล่งเลเซอร์ | UV, CO2 |
| ความแม่นยำในการตัด | ± 20 ไมครอน |
| ชื่อ | การถอดเลเซอร์ PCB |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 10/15/18W |
|---|---|
| พื้นที่ทำงาน | 460*460mm ((มาตรฐาน) |
| การส่งสินค้า | FOB / EXW / DHL |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ยี่ห้อเลเซอร์ | ออปโตเวฟ |
| สี | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| เส้นทางบิต | 0.8/1.2/1.5/1.8/2.0มม |
| ขนาด PCB | 450*350มม |
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCCB |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| เลเซอร์ | 10-17ว |
| โวลเตชั่น | 110V/220V |
| ขนาดเครื่อง | 1480มม.*1360มม.*1412มม |
| น้ำหนักเครื่อง | 1500กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| เวลานำ | 1 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| วัสดุ | หินอ่อน |
|---|---|
| หน้าที่ | ถอดแผง FR4/FPC |
| โวลเตชั่น | 110V/220V |
| น้ำหนักเครื่อง | 1500กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| เลเซอร์ | 10-17ว |
| โวลเตชั่น | 110V/220V |
| ขนาดเครื่อง | 1480มม.*1360มม.*1412มม |
| น้ำหนักเครื่อง | 1500กก |
| ขนาด (กว้าง * ลึก * สูง) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| น้ําหนัก | 550กก |
| ความสูงชดเชย | 60~110มม |
| การทำซ้ำตำแหน่ง | 0.001มม |
| พื้นที่ทำงานแกน (สูงสุด) | 680มม.*360มม.*50มม |