| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัดจะได้รับการพิจารณาเป็นอันดับแรก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 1000 ชุด/ปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| โปรแกรม | กล่องคำสอน |
| PCB ขนาดสูงสุด | 400*400mm ((สามารถเป็นส่วนตัว) |
| ความหนาของ PCB | 0.6-3.5มม |
| ชื่อ | เราเตอร์ PCB เดสก์ท็อป |
| พลังงาน | 220/110V |
|---|---|
| หน้าที่ | อัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้อัด |
| เวลาการส่งมอบ | 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Paypal, West Union, L/C |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| Max . แม็กซ์ cutting length ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
|---|---|
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| ระบบ | การแยก PCB ด้วยมอเตอร์ |
| วิธีการจัดส่ง | FOB / EXW (ทำตามความต้องการของลูกค้า) |
| ก่อตั้งปีพ.ศ | 2542 |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เลเซอร์ PCB Depanelizer |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| พลัง | AC220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องแยก PCB V-cut Multi Blades สําหรับ LED |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| จำนวนใบมีด | 3-11 ชุด (ตามความต้องการ) |
| ความยาวตัด | ไม่ จำกัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |