| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวแยก V-Cut |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | ChuangWei |
| ความหนาตัด | 0.3-3.2mm |
| จุดตัด | 0-100-200-300-400mm |
| ชีวิตของใบมีด | 7-8months |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
|---|---|
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| แพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| ความหนา | 1.0-3.5มม |
| เวลานำ | วันหนึ่งหลังจากรับเงิน |
|---|---|
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| วัสดุใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
| ขนาดแพลตฟอร์ม | 500*270มม |
| ใบมีด | ใบมีดกลมสองใบ |
|---|---|
| โครงสร้าง | เหล็กแข็ง |
| การประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| เวลานำ | 1 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | TT ล่วงหน้า |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนา PCB | 0.4-6mm |
| วัสดุ PCB | FPC, FR4 |
| ขนาด PCB | 350 * 350mm (สูงสุด) |
| น้ำหนัก | 1900kgs |
| เพาเวอร์ (W) | 400 |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| เราเตอร์ PCB | ความแม่นยำของแกน |
| ความแม่นยำของการตัด | 0.01mm |
| ความหนาของ PCB สูงสุด | 5mm |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| ความหนาของ PCB | 0.4-6มม |
| วัสดุ PCB | เอฟพีซี, FR4 |
| ขนาด PCB | 350 * 350 มม. (สูงสุด) |
| แกนหมุน | คาโว |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| เครื่องดูดฝุ่น | บนหรือล่าง (ไม่จำเป็น) |
| บิตการกำหนดเส้นทาง | 0.8/1.2/1.5/1.8/2.0mm |
| ขนาด PCB | 450*350mm |
| วัสดุ PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| วัสดุ | เหล็กความเร็วสูง |
|---|---|
| การประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |
| วิธีการจัดส่ง | ตัวเลือก |
| คุณสมบัติ | มีพื้นที่ทำงานสองแห่ง |
| สร้างปี | พ.ศ. 2542 |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงของญี่ปุ่น |
|---|---|
| ความเร็วในการแยก | เนื่องจากระดับทักษะของผู้ปฏิบัติงาน |
| แยกความหนา | 0.3-3.5มม |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ได้รับการรับรอง | CE ISO |