| เวลาจัดส่ง | 3-5 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน |
|---|---|
| ระบบ | ประเภทอัตโนมัติ |
| ชื่อ | PCB Depanelizer |
| ขั้นต่ำ | 1 ชุด |
| ใช้ | ตัดแผ่นวงกลมพิมพ์และกระดานสารส้ม... |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| น้ําหนัก | 600KGS |
| ความหนาของ PCB | 0.3-3.5มม |
| แกนหมุน | เยอรมนี KAVO |
| ความแม่นยำในการตัด | 0.1มม |
| รุ่น | CWVC-330 |
|---|---|
| ขนาดความยาวสูงสุดของ PCB | 330 มม. (สามารถกำหนดเองได้) |
| ความหนาของการร้องเพลง PCB | 0.3-3.5มม |
| แรงดันและกำลังไฟฟ้า | 110V/220V 10W |
| แรงดันอากาศทำงาน | 0.5-0.7MPa |
| วัสดุ | PCB, อลูมิเนียม, ทองแดง, โลหะ |
|---|---|
| รูปทรง | วี |
| โหมดควบคุม | อัตโนมัติ มือถือ |
| การใช้งาน | กระดาน |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาของการตัด | 0.3-3.5มม |
| ความยาวตัด | ปรับแต่ง |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| วัสดุใบมีด | เหล็กความเร็วสูงจากประเทศญี่ปุ่น |
| วัสดุ | PCB, Pre-Scored PCB |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ประกอบ PCB |
| ขับรถ | เครื่องยนต์ |
| ใบสมัคร | บอร์ด, แผงวงจรพิมพ์ |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดวงกลม |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
|---|---|
| ความหนาของการตัด | 0.3-3.5มม |
| ความยาวตัด | 270มม |
| พลัง | 110/220V |
| ใบมีด | ใบมีดเชิงเส้น |
| ความหนาของการร้องเพลง PCB | 0.6-3.5มม |
|---|---|
| การควบคุมความเร็วการร้องเพลง PCB | ด้วยมือ |
| ขนาดเครื่องร้องเพลง PCB | 787x400x436มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทใบมีด | ใบมีดกลมและเชิงเส้น |
| สี | สีขาว |
|---|---|
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กกล้าความเร็วสูง |
| แอปพลิเคชัน | ตัด pcb, led สารส้มบอร์ด .PCBA... |
| การรับประกัน | ฟรีหนึ่งปี |
| ความยาวตัด | 330mm |
| ข้อดี | การตัดแผ่นหนาด้วยความเครียดต่ําที่สุด |
|---|---|
| ความยาวตัด | 330มม |
| วัสดุสำหรับใบมีด | เหล็กไฮสปีด |
| แพ็คเกจ | กรณีไม้อัด |
| การรับประกัน | ฟรีเป็นเวลาหนึ่งปี |